asas

asas

sintah

sintah

HABARI YA MUJINI NI KIKI

Hamissa mpaka leo sijui ni kitu gani haswa uliwaza ukapost hii pic, kama kweli ulimu wish baby dad wako why hukuweka pic ya mwanao na baba yake maana nadhani ingeleta maana zaidi, jamani hizi kikii mnazotafuta daily katika social media ni balaa, mtu anaamua kujitoa fahamu kiasi hiki...ngachoka

26 comments:

  1. kasoro haziishi ukifanya hili hata ilitakiwa afanye hivi lol

    ReplyDelete
  2. Haya ni ya ngoswe aachiwe ngoswe

    ReplyDelete
  3. ULIVYOUGUA SINTA KULIKUWA SWARIIII.
    YA WATU WAACHIEN WENYEWW BWANA .WATANZANIA HATUENDI MBELE KWA UMBEA,MAJUNGU,KUONEANA WIVU,ROHO MBAYA NA CHUKI YA KUFATILIANA.
    NCHI NYINGI WANAWAKE WANAENDELEA KWA KUTAFUTA MAISHA WE BADO UNAISHI KWA KUPITIA UMBEA .AMKA SINTA
    AMKA NURU MAGNUM NURUTHELIGHT
    AMKA LEMUTUZ WILIAM MLECELA BAHARIA WA ZAMANI KAMA WA KIGODORO.
    YAAN MNANIBOAAA
    SIBORA MUAMKE MFANYE IBADA JAMANI !!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hawe kuboi ndo maana huishi kwenye peg zao mwehu mmoja

      Delete
    2. sasa na wewe unafanya nini haoa kama sio mmbea..

      Delete
  4. Baba wa mtoto ni baba tu hata atembee na akina nani mama mtu anamrecognize kama mwenza wake. na lazima wakutane kujadili swala la mtoto future na vitu vingine. So huyo lulu atulize kipapa, yeye kama anajua kuiba wa watu na yeye ajiandae kuibiwa ndio habari ya town.

    ReplyDelete
  5. Haka katoto kana laana sijui.

    ReplyDelete
  6. there is nothing wrong with posting hio picha, ila alikosea tu kuandika bestfriend, I think that was an exaggeration, not appropriate kumuita x wako amabae tayari ana mtu wake Bestfriend, she could just keep it plain, baby dady was enough.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anaweza kuwa bestfriend kama mnashauriana, mnasaidiana na mnamawasiliano mazuri kama wazazi.

      Delete
    2. Kweli mdau. Ila hata kuiweka hiyo picha pia haikuwa sahihi. Kama unafki fulani hivi. Halafu maneno yakamtokaaaaaaa... uwiiiiiiiii ilikuwa kujidhalilisha tu. Mwenyewe aliona ni sifa.

      Delete
  7. we ndo unampa kiki wangapi wamemuwish majizzo kwa kuweka picha ya lulu, akili ndogo kama mchanga.

    ReplyDelete
  8. Bana comment ukafungie vitumbua

    ReplyDelete
  9. Hivi huyo Hamisa bado mnamuweka kwenye fungu la watu wenye akili timamu?

    ReplyDelete
  10. wacha unafiki Nyampua, kapenda kuiweka hiyo picha wewe kimekuuma nn. mbona husemi ya bi Mavuzi kuchambwa na Hudaah.

    ReplyDelete
  11. si bora Hamisa kuliko wewe Sinta hata mababa walokuzalisha huwajui, sijui kimekukera nn hasa.

    ReplyDelete
  12. unamjibia bibi Leba kwa kuchukuliwa na mabwana zake au.. toa kiki yako tuione na wewe na hao watoto wa majanini wasiokuwa na Baba!

    ReplyDelete
  13. kwani bibi anakulipa kumjibia? au hii ishakuwa blog yake? jamani njaa mbaya unajipendekeza mpk kinyaa smh.Mwache Hamisa wa watu. unamchukia kwakuwa mrembo amekuzidi?! sio kosa lake ni uumbaji wa mola,amempa yeye we akakunyima. kaa ulee wanao acha kuwagombanisha watu!!!!

    ReplyDelete
  14. mi nakushangaa Sintah, a female hating on another female, for what? Hamissa sio wa kwanza kutiwa mimba na majizo, huyo bwana is allergic na wanawake wapenda kuzaa. Kabla ya Hamissa walikuwepo wanawake 2, acha kumsakama mtoto wa watu. Au umetumwa na bibi? usipende kuwa na tabia za gubu kaa mke kipemba loh... Hapo wala hajafanya lolote baya, huyo mwenye bwana hajalalamika why ikuume wewe? grow up, umri umekwenda act ur age..Hamissa ni ur baby sister sh's ahalf ur age, unatakiwa ww uwe mtu wa kusolve matatizo, sio kuongeza petrol kwenye moto.. Unatia hasira

    ReplyDelete
  15. hahahahah Anonymous wa 5.05AM chukua pepsi hapo kwa mangi nakuja kulipa,huyu sintah sometimes anaboa sana kutwa kufatilia maisha ya watu mxiuuuuuuuuuuu.

    ReplyDelete
  16. hahahahaha Pole sintah... watu wote wanamdefend Hamissa.. Pole yako

    ReplyDelete
  17. achia comments bas bi dada

    ReplyDelete
  18. hii ndo umeona kiki but drama za zari na huddah hujaziona kama ni kiki embu go to hell nyampua watoto wadogo wakiamua kusolve tofaut we kizee ndo unakuja kuyaanzisha upya huna hata haya lool inamana hujaona kama hamisa kapata tuzo umeona tu birthday wishes

    ReplyDelete
  19. Mi kumuweka nimeona poa tu kwani kesho na kesho kutwa Lulu ndio atakuwa mlezi wa mwanae sasa itakuwaje km wasipokuwa karibu acheni maneno yasiyo na faida jamani, Majizo na Hamisa washachangia damu ukaribu wao utaendelea hata hamisa akiwa ameolewe au Majizo ameouwa.

    ReplyDelete
  20. sasa atafute kiki ya nini sinta wakati hao ni wazazi na lulu ni mke matarajiwa wa majizo, na ndio alatkuwa mama mlezi wa mtoto wa hamisa

    ReplyDelete
  21. Are you suffering financially or do you need an urgent cash to pay your bills? And you want to take the risk of transforming your own life. Try and get your ATM blank card today and be among the lucky one's who are benefiting from this card. This ATM card is set capable of hacking into any ATM machines anywhere in the world. I have to know about this blank ATM card when I was looking for work online about a month ago. It has really changed my life forever and now I can say I'm rich because I am a living testimony. The less money I get in a day with this card is $3,000. Even now and then keep pumping money into my account. Although the card is illegal but there is no risk of being caught. It is programmed in such a way that it cannot be tracked and also has a technique that makes it impossible for the CCTV camera to detect you when using it. For details on how to get yours today contact speedhackersnetwork001@gmail.com

    ReplyDelete
  22. Je, wewe ni matatizo ya kifedha au unahitaji fedha haraka ya kulipa bili yako? Na unataka kuchukua hatari ya kubadilisha maisha yako mwenyewe. Jaribu na kupata ATM tupu kadi yako leo na kuwa miongoni mwa bahati ya mtu ambaye ni kunufaika na kadi hii. Kadi hii ATM ni kuweka uwezo wa Hacking katika mashine yoyote ATM popote duniani. Nina kujua kuhusu kadi hii tupu ATM wakati mimi nilikuwa kutafuta kazi online kama mwezi mmoja uliopita. Ni kweli iliyopita maisha yangu milele na sasa siwezi kusema mimi nina tajiri kwa sababu mimi ni ushahidi hai. fedha kidogo mimi kupata katika siku na kadi hii ni $ 3,000. Hata sasa na kisha kuweka kusukumia fedha katika akaunti yangu. Ingawa kadi ni kinyume cha sheria lakini hakuna hatari ya kuwa hawakupata. Ni iliyowekwa katika namna ambayo haiwezi kupatikana na pia ina mbinu ambayo inafanya kuwa vigumu kwa CCTV kamera ya kuchunguza wewe wakati wa kutumia hiyo. Kwa maelezo juu ya jinsi ya kupata yako leo mawasiliano speedhackersnetwork001@gmail.com

    ReplyDelete