asas

asas

sintah

sintah

HAPPY BIRTHDAY SALOME WA DIMONDO

Haya sasa mtu unayemtukana ktk social media hana hata mbuni ya kujitakatisha na mwenzio anapumilia katika mjengo wa maana haya ndio maisha,zawadi ya baby kutoka kwa dady Tee.... uwiiii unaweza ukawa na mwanaume mwenye pesa na asifanye haya kwa u selfish wake but Dimondo ni kijana mdogo na anajua kufanya kweli wajameni... HAPPY BIRTHDAY SALOME ORIGINAL.
Limewashuka shuuuu

42 comments:

  1. HONGERA MOND
    ILA NAWE SINTAH MSHAMBA .
    SASA ANAPUMULIA KTK MJENGO SIAPUMUE KWA FURAHA YA ROHO PIA .KILICHOMFANYA AUMIE NA WALOACHA HERENI. NININI?MSIKILIZE AUNT Maz...MWENYE MADUKA YA KUSHONA NA SALOON.ANAKWAMBIA MAISHA UKIWA NA AFYA NA FURAHA

    ZARI ALIKALIA MOJENGO KWA IVAN HII YA MOND NI KAMA VIWANJA TUU ILA FURAHA YA ROHO ATAIPATA KWENYE KITANDANI TU AKIMALIZA ATARUDI KUITAFAKARI DUNIA.

    NI MWAKA TU KESHA SIKIA MENGI KAKUMBANA NA MENGI.KAKUTA HERENI.KAONA PICHA CHUMBA KIMOJA KINAFANABA NA ANAOSIKIA WAMELALA NA MWANAUME.
    DIAMOND NI MDOGO NA BADO UJANA UNAMCHANGANYA
    HANA RAHA NA WIFI
    MKWE
    MAHAWARA ANAOWAHISI
    RAHA ALONAYO NI RANGI YAKE NA KUPIGA PICHAAA
    UTITH ANGERITH KWA IVANI WEWE NDO KUNA MIRATHI .HAPO KUNA VYAKUGAWANA SIO MIRATHI

    ReplyDelete
  2. Haaaaaa
    Hana raha na mkwe Nani kama Mkwe??
    Hana raha na mawifi zaid ya kimwana na Darleen wifi wa kambo.
    Hereni akute,wanawake waingizwe kitanda alicholazia mwanae
    Nani kamwish birthday katika ndugu Pande za Kati zaid Watanzania mnaomshobokeaaaaaaa.

    Nyumba angerithi kwa Ivani wewe alomtoa bikiraaa .

    SASA SINTA URITH UTULETEE KWENYE SOCIAL SI NDO USHAMBA
    SIKU AKIRITHISWA ATAWEKA HATI YA NYUMBA SNAPCHAT AU INSTAGRAM MAANA MNAKAISHAMBA FULANI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kama Dareen wifi wa Kambona Esma wifi wa kambo Pia, Dareen baba mmoja na Esma mama mmoja wote ngoma droo ni mawifi wa kambo, Esma asije jina yeye ndio aswa, ni kwa vile wakina mama wako karibu na watoto wao kushinda wakina baba, na vile mama anabeba mimba na analea, kushinda wakina baba

      Delete
    2. Kwamama mkwe yupi pale??mama mwenyewe anaemtomba kijana mdogo tu,sindiomaana anataka kushindana na zari Kwasababu yeye analalwa nakijana mdogo nahela anasubiri apewe na dai,Kuliko uwe namama wadizaini ile mswahili muingilia mapenzi yawatoto wake,mama gani hajiheshimu.wanaume wa age yake haoni mpaka alalwe navijana??anaemtomba mtoto tu Ndiomaana hana akili.huyo esma nae akilizake kama za mama ake.zari akipendwa na dai inatosha anaemjali ni dai huyo esma na mama ake watajiju na bday inafanyika yuko happy hanahabaree Akimaliza pipa anapanda kwanyumba yake,nyinyi endeleeni kutombwa gizani yeye yake yanamuendea.napesa hakosi Maana hakosei katika kuzitafuta.

      Delete
    3. Kumbe Zari alikuwa anakaa nyumba ya kupanga sasa mashauzi yote yale ana nyumba South yalitoka wapi kusema watu fake house fake cars kumbe na yeye ni wale wale

      Delete
  3. halafu mjengo huu ni brand new hauna nyufa kama ule wa L.A jamani tuacheni utani hivi kama ni zari ndo angekuwa anaishi kwenye ile nyumba yenye ufa kama imepitiwa na tetemeko la mwendo kasi si angeandamwa hadi azae njiti? jikoni tuu panaonyesha ni nyumba ya nineteen forty kweusi … mbayaa chafuuu nyumba haina nuru ila uko busy kuumbua wenzio walokuzidi wakati una dhikiiii… unajitututmua insta tuu in real life huna kitu, huna raha huna life upo upo tuu, siku stress zikiwa juu unatafuta zari ufe naye, ila jamani zari kisiki duuh! hivi jamani unaanzaje kumchamba mtu ambaye hujawahi kumuona hata mara moja? unaamka tuu na mgazeti wa mzalendo mreeefu kumchambua mtu ambaye hujawahi hata kupishana naye barabarani loh, aibu gani hii? BIG UP MWAMMY KWA KUMWAGA TAKATAKA HIZI MANAKE STRESS ZA KUMBEBA NA KUMFANYA WA UKWELI ZINATAKA KUMTOA ROHO ANAKOSAJE UHONDOO? mihasira anasukumiwa zari kasahau na yeye ana maskendo yake ila zari tuu ndo mchafu…

    JAMANI MWAMMY KAMA UNAPITAGA HUMU KWA NINI USIWE UNAKOMENT KULE KWA ZARI TENA MNGEKUTANA HUKOHUKO SOUTH MLE BATA MNGEUA MTU WALLAH, MWAMMY FANYIA HII KITU KAZI, USHOGA NA ZARI INGENOGAJEE? YAANI INGECHOMA KAMA PASI YA MAKAA YA MAWE! UTAHATRA MENDE MWAKA HUU ZARI YULEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE…… NYUMBA HAINA NYUFA WATOTOT WANA AFYA TELEEEEEE……. HE HE HEEE ZARI NI MAMAM BORA MSAFIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII…….

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe nae! Povu limekutokaaa utadhani Mange huomba chakula kwako. Maisha yake yanakunyima raha maskini. Poleeee.....

      Delete
    2. Jamani dada huu ushauri kuhusu Mwammy si utaua mtu ukitekelezeka!! Sipati picha hiyo siku mtu atavyodidimia na zile fito zake. Mtasababisha atembee uchi sasa kule barabarani anakojiuziaga. Usifanye mchezo miaka karibu 40 halafu bado huna hata kibanda, uchangudoa kweli haulipi!

      Delete
  4. Utakuja kuumbuka wewe haya yetu macho...hongera zao kwa kupanga nyumba nzuri...hbd mama t

    ReplyDelete
    Replies
    1. Type za kupanga nyumba ni ntombenile hao wema,mange,nawewe kwa zari kashapita yeye ni mama mwenye majumba akiwa 36 ananyumba zaidi yambili sasa nawewe ukifika age hiyo kama ukimwi haujakubeba nawatoto kama umezaa Hata wa3 kama uwezo utakuwanao uje usemehapa umbolakolikoje,unanyumba ngapi unapesa ya kuenjoy maisha?unabiashara Au kaz ya Maana?Au kelele tu sababu ya upeo wako wa akili mdogo.Wengine humu miaka36hamjafika ukute ushazaa mtoto tumbo tumbo mpaka kuma haionekani halafu unamsema zari.mjue nakumtegemea muumba nakutumia akili zenu.zari ni zari katika age yake ana enjoy maisha na anayo maisha mazuri.wewe wamlo mmoja unakazi ya kumdis wakati hunalolote.

      Delete
    2. Kwani hiyo aliyokuwa anakaa na watoto wake siyo ya kupanga mbona unajicontradict soma msg ya Dai uilewe vizuri au lugha inasumbua

      Delete
  5. Jamani eeh hii inahusu walee wamama /wadada wanaoishi majuu america /canada. yes huwa tunaleaga wenetu kibongobongo makwenzi kwa kwenda mbele, chapa, sasa juzi kati shost katandika mtoto na kimwiko akapata bruise.. kiroho safi tuu tukamwambia huyo kesho asiende shule manake walimu wakiona utaletewa hadi polisi, shost kajifanya mbabe, . mtoto kaenda shule walimu wakaona wakumuuliza akasema mama kanichapa na woodspoon aka mwiko … kiiiiruuuuu..

    simu ikapigwa kwa social worker wakaja wakutosha na polisi juu. ile mama anaenda kumchukua mwanaye shuleni tuu alikomajee? alinyang'anywa hadi na mwanaye mdogo aliyekuwa naye, ni mwezi sasa watoto wapo foster care dizain ndo hawapati tenaaaaaa…

    mie nikichapa mtoto kama kina alama hata kiduchuje kesho yake haendi shuleni ng'oo manake hata wenzie wakiona wanaenda kuwaambia wazazi wao, na hao wazazi wambeaje wanakuja kusema shuleni lazima ile kwako tuuu.. shost analiajee watoto 3 woote wamechukuliwa mwezi sasa wanamwita abuser ati ni hatari kukaa na watoto .. heeee!
    wakija bongo si watafunga wamama wote na wadada wakazi ndo usiseme!

    ReplyDelete
  6. sasa Zari ndo amegonga 36, kwa raha zake anaonekana mrembooo watu mmelishwa sumu mnamuita kikongwe bibi bomba, lhali na nyie iko siku mtafikia huu umri endapo ukimwi hautawabeba mtafikia tuu huu umri,
    mbona hamuwaitagi mamam zenu bibi bomba? kuna mamam wa mtu humu ndani ana umri wa zari?

    sasa waiteni haoo walowazaa bibi bomba, zari na kigalula umri sawa tena kigalula kamzidi miezi 6 ila anajibebisha na dayati uchwara kwa zari huingii hata robo! tukianza na usafi wa chumbani na palee bin jikoni duuh…
    zari mlainiiiii sio wewe umekomaa kama njugu mawe mfyuuuuu….

    ReplyDelete
  7. hamna liliyemshuka nyampua wewe diamond kafanya hvo coz kashajua huyo bi kizee mtaji wake watoto ndomana kaamua amnunulie tu nyumba huko hata huku mambo yakivurugika watoto wake wasiishi kwa kutangatanga maana anajua huyobkizee lazima atangangania watoto aende nao south

    ReplyDelete
  8. huu mchezo hauhitaj hasira diamond anajua fika hawez muoa mama tee ndomana anatengeneza maisha ya wanawe wakienda south wasisumbuke kama wa ivan

    ReplyDelete
  9. Mmmmh haya SALOME. Happy birthday

    ReplyDelete
  10. Limekushuka wewe usojua kusifia yako ukangangani ya mwenzako. unajuaje kama Hamisa hajapewa kitu. mbona ya kawaida au mwenzetu umezalishwa bila hata chumba cha kupanga! watoto wenyewe unawaficha kwa aibu Nyampua.

    ReplyDelete
  11. Povu vepeeeeeeeeeeee! kwani umetiwa wewe Sinta auxx. nyumba ni kitu cha kawaida na Dai anawatoto. sasa ulitaka alale kwa Ivan mpaka lini. kafue maji ya Tifa hukoo.

    ReplyDelete
  12. Wabongo mnakogwagwa kaitoa ktk dite ya House for rent uwiiii
    SA nyumba zinauzwa kwa Rand milion 5 na ushee au £.
    Amgalia rand ni kiasi gani?
    WANAWAKE tunadanganywaga mpk rahaaa .birthday Zenj. Basimguuu unafunua mpk mwisöa hereni ulizopata unasahauui
    Gunilla zarina ulee WATOTO

    ReplyDelete
  13. Limekushuka wewe sinta ambae huthubutu kuweka pic ya hata chumba chao hicho ulichopanga. Na ingekuwa ni ya Wema hiyo ungesema kakodisha....afu we nyampua leo unaachia comment saa ngapi? maana news kama hizi watu zinawatoa mapovu hatariiiii acha kulala wewe.

    ReplyDelete
  14. Boora hata mkaishi South muachane na madale full uswazi. Mawifi, wakwe, dada wa kushikiza na gundi yaani ilimradi taftani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dada wa kushikiza na gundi!!!!! Nimecheka sina mbavu..

      Delete
  15. SINTAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH
    WATU SHUUUUUUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  16. Zari ana kazi kweli maskini kukimbizana na sharobaro mchezoo

    ReplyDelete
  17. Wabongo mnakogwagwa kaitoa ktk dite ya House for rent uwiiii
    SA nyumba zinauzwa kwa Rand milion 5 na ushee au £.
    Amgalia rand ni kiasi gani?
    WANAWAKE tunadanganywaga mpk rahaaa .birthday Zenj. Basimguuu unafunua mpk mwisöa hereni ulizopata unasahauui
    Gunilla zarina ulee WATOTO

    ReplyDelete
  18. Angeluwa originally angefunga ndoa ni malaya ka malaya wengine tena wachafu

    ReplyDelete
  19. Hongera sana Zari hongera baba Tiffa na mama Tiffa. This is how to live your life properly. You think ahead you ignore the rest that don't matter. Age aint nothing but a number. My mom is 10 years older than my Dad and they have live lived happily and raised me and my brother. Ushauri wa bure, don't let the loosers in LA make you feel small or bad. The mere fact that they stay all night watching your movements and minding your business tells it all. In short that woman is beyond rescue.. it is rather sad for the poor kids. After all the mistakes she has done in life anarudia tena hayo hayo.. she doesn't even remember her own words about being a good mother etc.. wewe jiulize na nataka kama anasoma hii blog afikirie sana.. you call a husband your love of life and atakayekuzika na maneno yote ya kumaliza.. you continue to lie to the world how you are still married mpaka you embarrass yourself with weird vedios just to prove that bado umeolewa... after working so hard to prove you are still married and ONLY when you got busted by KP ndio unasema so easily that ndoa imekwisha?? did you actually think kuwa kuna aliyekuwa anakuamini? do you have any physical friends other than fake IG friends? halafu wewe unayepreach good manners etc.. within a month of separation as you claim tayari eti uko na mwanaume mwingine? your language exactly the same as 4 years ago?? all about money, someone else's money not yours and the only way you can enjoy it is by providing your flesh? why don't you call yourself a prostitute tu tukajua moja? the way you dress the way you walk yani ni changudoa kabisa and you must be so desperate to behave like that. I just didn't think you were this low.. seriously so so cheap in character? hata uje kuhamia kwenye hiyo nyumba wewe bado ni cheap whore.. yani your x husband must be feeling a huge regret to have been your husband.. I feel sorry for your kids but they have a good father and grand parnets and they will be okay.. imagine your daughter seing you prostituting yourself and cheapening yourself and actively looking for a rich man? mark my words,,, it will NOT work and you will spend the rest of your life trying to be happy and rich. richness comes from hard work. You may get a rich man but not be happy and end up on drugs or depressed... yaani poor you. Unahitaji maombi. Samahani Sintah kwa gazeti but I am so so sos happy for the Diamond/Zari family and success!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dada umemaliza yote kuhusu yule changudoa.. Nadhani message atakuwa kaipata.

      Delete
  20. Hilooo Sinta kumbe nyumba hajanunuliwa na kina kinje ndo wanaotaka kuiuza. fake fake bi kizeee!

    ReplyDelete
  21. Hahahaaaa, nyumba mkopo bado pesa hazijatolewa bi vuzi kashatangaza ni yake, wapambe nuksi washatoa siri. mkopo vepeeeee! Hamisa oyeeeeeeeee. Nyampua ziiiiiiiiiii.

    ReplyDelete
  22. haya Sinta Nyampua Nyumba bado haijalipiwa mpaka siku 30. kamsaidie bi Leba kuitangaza kwa wadau au domo amalizie. Limekushukaaaaaaaaa!

    ReplyDelete
  23. Nyampua kashushukaaaaaaa! nyumba fake kujisifia fake watoto fake na wamajanini fake. hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa! bibi Leba kaumbuka vibaya mno.

    ReplyDelete
  24. Weka comments mbona unazibania

    ReplyDelete
  25. huyu bi kizee ana miaka mingapi sasa shoga yk tuambie

    ReplyDelete
  26. anaona akijaza watoto hataachwa wanaachwa watu na watoto 10 sembuse yeye

    ReplyDelete
  27. mi nawaonea huruma wale wanae wakubwa wanajisikiaje jamani na hizi aibu za mama yao

    ReplyDelete
  28. nampenda bibi kizee nampenda ajuza haaa

    ReplyDelete
  29. Mtakufa kwa wivu mnamuonea wivu sana kumamazenu mnawish ndio mngepata uzuri wake nå bahati yake.maana nyinyi wote mnaomponda sura zenu km masokwe.halafu mmeshika Bibi kizee mbona Kris Jenner nå Boyfriend wake corry Big Gap husikii watu wa Marekani kusema upuuzi wowote au Jennifer Lopez nå Casper.lkn humu wote wanaompondea Zari kwenye comments zao ni ma housegirl wa Zari katombweni mpate life ya Zari wanuka kuma wote mnnaomponda zari.wivu utawaueni.kizee kizee kila mtu Mzee hii dunia

    ReplyDelete
  30. USO WA ZARI JAMANI KM....... DU HUWEZI KUUKWEPA UZEE HATA UKIWA MILIONEA

    ReplyDelete
  31. Nakukemea kwa Jina la Yesu pepo wa wivu utoke ameni

    ReplyDelete
  32. nyumba ina jina gani?? mwenyewe kahojiwa anasema ina jina lake Dai. sasa hizo nyumba hewa nene

    ReplyDelete