asas

asas

sintah

sintah

HAPPY BIRTHDAY WEMA SEPETU

Happy Birthday doll,Mungu akuongoze kwa kila jambo.

45 comments:

  1. Hongera mamy kwa kuongeza umri, Mungu akupe maisha marefu na yenye heri duniani, na abariki kazi za mikono yako, luv u snaaaa.

    ReplyDelete
  2. mabwaku anyway HAPPY BIRTHDAY WEMA Ushauri wangu tu kwako acha kujiusisha na sembe utaangukia pua umri aurudi nyuma utakuja kujuta baadae

    ReplyDelete
  3. nimegundua kitu wewe sintah wewe mbaya sana picha zote za wema aujaziona mbona vuzi lady uliweka picha yake nzuri chaaa

    HAPPY BIRTHDAY WEMA

    ReplyDelete
  4. Happy birthday Wema .Mola akujaalie palipo Pungua,akupe unachokihitaji ,akupunguzie mahasid,
    akuzidishie WATU wema,
    akuongoze palipo pema na akujaalie kila la KHERI na akuzidishie UMRI na akupe afyaa.
    LOVE U SO MUCH

    ReplyDelete
  5. ugeweka alopost sadra bana wapio bitukinaoooo

    ReplyDelete
  6. _OMBA BAHATI DUNIANI YA KUPENDWA NA WENGI esmaplatnumzNaona watu wengi hii pic wanaipenda anyways yaliyopita si ndwele wenyewe wa nakwambia kuwa mzalendo happy birthday to you love tulikupenda tunakupenda na tutazidi kukukumbuka wallah unamengine ila wee ni mwanamke ✌✌✌ @wema_memes naona furaha yako imetimia

    ReplyDelete

  7. esmaplatnumzNaona watu wengi hii pic wanaipenda anyways yaliyopita si ndwele wenyewe wa nakwambia kuwa mzalendo happy birthday to you love tulikupenda tunakupenda na tutazidi kukukumbuka wallah unamengine ila wee ni mwanamke ✌✌✌ @wema_memes naona furaha yako imetimia
    Nimewapendaje

    ReplyDelete
  8. Mama chibu huyuoo
    kendrah_michaelHappy birthday.. Mamy akee @wemasepetu mungu akuongezee umri na akujali kheri akufungulie Mlango wa baraka kwa kila uliombalo.Amin😘😘 πŸ‘‘πŸŽ‰πŸŽŠπŸŽ„πŸŽ‚

    ReplyDelete
  9. Iwiiii uchungu wa uzazi unanishikaaa
    kendrah_michaelHappy birthday.. Mamy akee @wemasepetu mungu akuongezee umri na akujali kheri akufungulie Mlango wa baraka kwa kila uliombalo.Amin😘😘 πŸ‘‘πŸŽ‰πŸŽŠπŸŽ„πŸŽ‚

    ReplyDelete
  10. Wishing u Health,love, wealth,happiness,and just everthing your heart DΓ©sirΓ©e.
    Happy birthday love w

    ReplyDelete
  11. Life is very short Wema!
    Enjoy Evert moment,Be happy Always ,
    Dont love your Conference,
    Go Always aheard
    Love love
    God bless u

    ReplyDelete
  12. toka lini ukamuwish unafiki tuu.

    ReplyDelete
  13. SINTAH LEO UMEMWEKA WEMA!!!!!KISA DIDA HUONGEI NAE ALAFU ZARI KAPIGA NAE PICHA INAONEKANA UMEUMIA EHEEE

    ReplyDelete
  14. Happy birthday.
    Mungu akuongezee palipo pungua.
    Akupe umri na mwisho mwema.

    ReplyDelete
  15. Dida kuchambana kumepitwa na wakati. Mwanamke wa shoka chamba kwa English sasa.utamchambaje Zariii kikinukaaa
    Shule tamuuusi kwa kutafsiriwa Zenjiii

    ReplyDelete
  16. Happy birthday our sweetheart.

    ReplyDelete
  17. Nyampua, mwambie yule Andunje mwenzio mwenye uso kama bati la choo. aache kupauka kama kichaa ndo maana harefuki kaenda znz kajipendekeka karudi na hasira sijui alikosa bwana au pesa za MTAA KWA MTAAA. Nyoka zako Dida.

    ReplyDelete
  18. Kwa mara ya kwanza sinta umempost wema kwa mema. duuuuh kweli umekua mtu mzima.

    ReplyDelete
  19. hhaaaaaaaaaaa hivi zari na wema kumbe wamezaliwa mwezi mmoja??? ndio maana haziivi kumbe nyota moja.

    ReplyDelete
  20. TZ SWEETHEART....LOVE U BIG

    ReplyDelete
  21. happy birthday wema.love we mwanamke mpaka naumwa

    ReplyDelete
  22. jamani yule Malaya asojulukana hata sura hana, mzee Yusuf alimtoa baru, kifupi kama kimba la asubuhi Dida kapandwa na wazimu? au Domo nae kamtoa nishai. maana anajifanya kuchamba huku Kinyeo chake kinatoa harufu ya kuoza. huna jipya Nyaku Nyaku Dida na Aunt na Bi Lebaa.

    ReplyDelete
  23. mmmmh mnafiki tuu kibibi jitu wewe huna hata haya,msooonyoo!!!!!! leo hii umepangishiwa vioo na bossi wako zari umenywea kama piritoni

    ReplyDelete
  24. happy birthday mke wa simba halisi, happy birthday to you our beautiful salome

    ReplyDelete
  25. Happy Birthday Wema Binti Sepetu (28th September)

    Belated Happy Birthday Zari wa Dangote (23rd September)

    Happy Birthday in advance kwako Diamond daddy wake Tiffa (2nd October, this sunday)

    Wishing you all the best. Live your life happily

    ReplyDelete
  26. Naona umezibania comment..unataka uzinywie chai?

    ReplyDelete
  27. blogu liko icu soon lina RIP..kila chenye mwanzo kina mwisho. Bon voyage!

    ReplyDelete
  28. happybirthday wemasepetu enjoy ur day doll

    ReplyDelete
  29. hapybirthday wema jamani team zar mpumzisheni mama wa watu hata diamond mwenyewe haezi kufurahi kuona mama yake anatukanwa hivo seriously inauma sana na itaonyesha picha mbaya sana kwa upande wa zari yaani team yake mmemkosea adabu sana mama wa watu hata kama anamapungufu yake mzazi ni mzazi tu anahitaji heshima yake ukizingatia alivosota na mwanae hatujui mangapi amepitia jamani looh bora mumtukane huyo esma lakibi cyo mama aliewazalia icon wenu hvi ghafla akadondoka kwa pressure kwaajili ya matusi yenu akapotea na dunian hatuombei hvo Mungu aepushe mbali unadhani diamond atakuwa ktk hali ghani please please acheni kumtusi mama wa watu bora mumuache hvo hvo aonekane yeye ndo mjinga kuingilia mapenz ya mwanae ila cyo vizur mnavomfanyia laah hii imeniuma sana jiweke ktk nafasi kama mzazi halafu upate matus yote haya kiss mkwe daah pole sana mama chibu

    ReplyDelete
  30. hahahahahahahahahahahaha comments za Tz sweetheart zimebanwa... kulikoni??!!

    ReplyDelete
  31. STILL HUJAACHIA COMMENTS? HAHAHAHAHAHAH

    ReplyDelete
  32. Happy belated birthday Wema

    ReplyDelete
  33. Habari zenu wapendwa wangu, samahani naombeni kuuliza eti mkorogo wa SWEET FELLA na wa Director Joan DELLA CREAM UPI MZURI?

    ReplyDelete
  34. Huyu Malaya naye atafute bwana permanent asikodoe kodoe kwa mabwana za watu.

    ReplyDelete
  35. sintah roho yako nzuri sana.... hahahahahahaha unaumizwa na upendo anaooneshwa wema.. Achia msg dear.. haya mahaba hakuna anaeweza yapata... huyu ndo Tz sweetheart

    ReplyDelete
  36. Jamani natamani MILLEN MAGESE apitie huu ujumbe: I am a great fan kwa bi dada. Naomba sana abaki na nywele fupi. Zimemtoa mnooooooooooooooooooooo.. Huwa naangalia picha zake nashindwa kummaliza. Amependeza sana. Ningekuwa na kibichwa kidogo na mimi ningeiga. Ila nina bichwa hilo, nikisema tu nakata nywele watu watakimbizana huko barabarani.

    ReplyDelete
  37. Lmao what a heart. yhoo, U hate wema ths much???
    why did u post her on ur blog then? I can not stop laughin

    ReplyDelete
  38. achia comment we nyampua

    ReplyDelete
  39. Tz sweetheart love u so much...happy bilated birthday momie

    ReplyDelete
  40. Andunje umebania comments ili uzushe kua no one wished her au vepeeee. Ila we msichana, nmekuvulia kofia

    ReplyDelete
  41. belated birthday Tanzania sweetheart

    ReplyDelete
  42. aliyekuwa anadhamin ii blog kafungiwa na bahat mbaya funguo zmetumbukia choo cha shimo

    ReplyDelete
  43. achia comment nyampua

    ReplyDelete