asas

asas

sintah

sintah

OUT n ABOUT


18 comments:

  1. Jaman mwenzenu nina majanga, nina mchumba mwezi ujao anakuja kufanya process za ndoa ila kwao nimeshatambulishwa na wamenikubali, tatizo kabla ya kuwa nae kuna mume wa mtu nilikuwa na uhusiano nae mda mrefu na nilishawahi toa mimba zake 3 na siku chache zilichopita nilidate nae na sasa nahis ni mjamzito, mume wa mtu tangu muda alikuw anaomba nimzalie na hata nilipo mwambia wala hakushtuka cos mtoto anamtaka (alikuwa ananiwezesha zaidi kwenye mambo ya fedha) lakin bado nataka kuwa na huyu mchumba ambae anataka kuniowa na nina miaka 31, je nimsingizie tu huyu mchumba kwamba mimba ni ya kwake ili tuoane cos ananipenda na lishaga omba nimzalie pia au nimwambie ukweli kwamba nina mimba na si yake ili aghairi habari za ndoa, au niitoe hii mimba, yaani nimechanganyikiwa jaman naombeni ushauri ulio serious pasipo kichambo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kichambo lazima utakila ndugu yangu. Wewe jiandae tu kwa kichambo.

      Delete
    2. Wewe mjaa laana huna haya??? Sura imekushuka kama beberu wa hitma huna hata chembe ya aibu? Mimba ya mume wa MTU unataka kusingizia mkaka wa watu, huna haya wewe hata Mungu humuogopi pia? Mungu akusamehe bure maana we we ni wale waliopotea kundini

      Delete
    3. Malayer wahed, yaani huna hata mshipa wa aibu we mwanamke ptuu. Eti nimechanganyikiwa naomba ushauri, ushauri kamwombe mamako aliekulea na kukufunza hiyo tabia yako mbaya na bibi yako alokupa hilo jiroho la kichawi. Pumbaav kabisa! Subiri sasa kichapo utakachokipata kwa Mola wako. Mchafu we dada, sura ka uvungu wa matako ya huyo alokuvimbisha tumbo mxiuuuu!

      Delete
    4. khaaa wewe dada wallahi huna akili,na huyo anayetaka kukuoa ni kipi hasa alichokiona kwako jamanii,masikini kaka wa watu,maana wanawake kama nyie ndio mnafanyaga wakaka watuone wanawake wote ni ze mburura akili zero na malaya ya kutupwa,maana wewe hufai kuwa mke wala girlfriend maana haujielewi,hujitambui wala hauna hofu ya mungu,kweli nimeamini sio wake wote wanaotoka kwa mungu,wengine ni mapepo,unahitaji maombi makubwa sana maombi ya kufunguliwa ili ujitambue na ujielewee,kweli kabla ya kuoa au kuolewa binadamu anaitaji kuwa karibu na mungu wake sana ili aonyeshwe yupi ndio mwenza sahihi lasivyo ndio utaishia kukutana na wanawake mapepo na majini kama huyu.mungu akuhurumie shost kwa hili ulilolifanya.mume wa mtu sio poa

      Delete
  2. Jaman mwenzenu nina majanga, nina mchumba mwezi ujao anakuja kufanya process za ndoa ila kwao nimeshatambulishwa na wamenikubali, tatizo kabla ya kuwa nae kuna mume wa mtu nilikuwa na uhusiano nae mda mrefu na nilishawahi toa mimba zake 3 na siku chache zilichopita nilidate nae na sasa nahis ni mjamzito, mume wa mtu tangu muda alikuw anaomba nimzalie na hata nilipo mwambia wala hakushtuka cos mtoto anamtaka (alikuwa ananiwezesha zaidi kwenye mambo ya fedha) lakin bado nataka kuwa na huyu mchumba ambae anataka kuniowa na nina miaka 31, je nimsingizie tu huyu mchumba kwamba mimba ni ya kwake ili tuoane cos ananipenda na lishaga omba nimzalie pia au nimwambie ukweli kwamba nina mimba na si yake ili aghairi habari za ndoa, au niitoe hii mimba, yaani nimechanganyikiwa jaman naombeni ushauri ulio serious pasipo kichambo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwenda huko na ujinga wako.sasa tukushaur nini, you all wanted huo ujinga na tayar ushapata mchumba and that's the price u have to pay

      Delete
    2. khaaa wewe dada wallahi huna akili,na huyo anayetaka kukuoa ni kipi hasa alichokiona kwako jamanii,masikini kaka wa watu,maana wanawake kama nyie ndio mnafanyaga wakaka watuone wanawake wote ni ze mburura akili zero na malaya ya kutupwa,maana wewe hufai kuwa mke wala girlfriend maana haujielewi,hujitambui wala hauna hofu ya mungu,kweli nimeamini sio wake wote wanaotoka kwa mungu,wengine ni mapepo,unahitaji maombi makubwa sana maombi ya kufunguliwa ili ujitambue na ujielewee,kweli kabla ya kuoa au kuolewa binadamu anaitaji kuwa karibu na mungu wake sana ili aonyeshwe yupi ndio mwenza sahihi lasivyo ndio utaishia kukutana na wanawake mapepo na majini kama huyu.mungu akuhurumie shost kwa hili ulilolifanya.mume wa mtu sio poa

      Delete
    3. Yaani wewe dada kwanza hujawa tayari kuolewa kwa sababu sio muaminifu. Ungekuwa muaminifu ulipompata huyo mchumba ungekata mawasiliano na huyo mume wa mtu fasta. Ila huyo mchumba wako umemtenda vibaya sana kama ulikuwa unajua kuwa unampenda bado huyo mume wa mtu kijana wa watu ulimkubalia wanini? na inaelekea umewachanganya sana hao wanaume bila wao kujijua ukajiona mjanja sasa Mungu ndio amekuanika peupeeeee na usishangae na huyo mume wa mtu akasepaaa ukaachiwa mtoto ulee peke yako. Wanaume ni watu wa ajabu sana na maisha haya ya Magufuli nani anataka stress za watoto wa barabarani maana anajua kuwa unamzalia ili upate child support na huyo mume wa mtu uko nae kwa sababu ya hela zake tu na sio mapenzi. Ndio maana unashindwa kufanya maamuzi.

      Ushauri wangu usitoe MIMBA hata kama unauzoefu huo, kwa MUNGU hakuna experience ya dhambi.

      Pili, iandae akili yako kwa lolote litakalotokea yaani jiandae kama mchumba akikukimbia ipokee positive na kama mume wa mtu akikukimbia pia ipokee positive wala usitafute mchawi wako maana mchawi ni wewe mwenyewe. Enjoy your week end.

      Delete
  3. Sinta kanunua wigi tutakomajeee!!! Maskini hujazoea kupendeza basi Leo angalau unaangalika usoni na kiwigi chako kilichofubaa na vumbi la makonda

    ReplyDelete
  4. Pole sana maana ni bonge la changamoto,mtazamo wangu wala usimsingizie kaka wa watu iyo mimba na wala usitoe maana yaweza kuwa ndo yai lako la mwisho na hayo mambo yako ya kutoa mimba ukaingia ndoani ukakosa mtoto cha msingi mwambie ukweli kama atakubali ni yeye ila na huyo mume wa mtu achana nae

    ReplyDelete
    Replies
    1. Angekuwa mmeo ndo kamdunga mimba ungempa ushauri huu??well, i doubt!

      Delete
    2. Nimempa ushauri kama mwanamke mwenzangu kama mme wangu ndo angempa mimba angenifata ?

      Delete
  5. superstar gani wigi limekuchachamaeni kama nungunungu teheeeeeeeeeeeteheeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  6. wewe zaa tu mtoto basi hana hatia

    ReplyDelete
  7. Jamani hiyo miwani ndo fasheni? Daah! Makuuuubwa jamani! eeeeh!!

    ReplyDelete
  8. SAY NO TO SKIN CANCER....SAY NO TO MKOROGO......ACHA MKOROGO SINTA NI HATARI KWA NGOZI YAKO

    ReplyDelete