asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY....

Kwakweli nimependa sana rangi ya nguo iliwafanya wawili hawa wan'gare n'garin'gari ,Diamond ameitendea haki hii video na pia Hamissa amejua kuvaa uhusika... hongereni

18 comments:

  1. eeeh kumbe ilikuwa wanatafuta kick ya wimbo wao mpya salome??? duuuuu oooh mara Hamisa na mimba, ooh walikuwa wote south, oooh mara hotel moja wengine chini wengine juu...duuu walimwengu. haya banaaaa hongera salome.

    ReplyDelete
  2. Wimbo mzuri haswaaa,Ila video vixen angefit tunda,pangenoga hatari zaidi ya huyo hamissa.sababu hamisa kapooza huko kwa hyo nyimbo kama kachumbali isiyo nandimu,ilawimbo mzurisanaaa tena sana mbele kwa mbele nyuma hatugeuki.dai anapaa tu wanaomchukia dai na matakoni mwa dunia mpo mchawi wakahe kajambie kuzimu.iloooo mange domo tu kumsema zari na dai kikowapi hebu ibusu talakayako huko inayokupa kichaa cha insta.maskini wewe usie na akili.

    ReplyDelete
  3. Sungu mrudie Faiza kamiss kifiro

    ReplyDelete
  4. Domo ana banjuka na Amisa lkn watajijua wenywewe Amisa anajua fika Dai na Zari ni wapenzi na wana watt lkn Umalaya wake ndio Utakao mponza kesha zaa lkn atulii sijui shida ipo wapi?jieshimu Amisa tafuta fungu lako mwenywewe
    Faiza na wewe kitulize malaya mzee wataka Sugu akufire tena una mlilia kila kukicha mara mfiraji sasa wataka akufire Ujatosheka na kifiro cha mwanzo .mbona ulisema umekimbia kifiro sasaiv wakitafuta wewe nawe ata tembea tako tu yaonyesha spring za Mkundu zime feli , wacha kumfuata fuata Sungu akutaki nakisa waki jua Tundu kubwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. WATU WANATOKA NA WAUME WATU .WACHUNGAJI,MAPADRII.UNALETA STORY ZA DOMO NA HAMISA .HUNA JIPYAAA??

      Delete
    2. NeeMA mchomvu pole kwa kutaka kunyanganywa vitu ulivyopewa na yule mwanaume 😆😆😆 Fanya kazi tafuta Chako utahangaika kwa waganga kwa mtu wa mtu Mpaka lini unajichagulia maisha ya kikinuka unaenda kuchoma. Aisee inauma mwanaume ndio akukatae halafu unatusumbua tukuombee msamaha na vikao. Utanyanyasika sasa hivi kashasema hakutaki uwiiiii mjini sihamiiii

      Delete
  5. maajabu ya karne, leo Hamisa kasifiwa?

    ReplyDelete
  6. Mm huyo Hamisa ukimzoom hiyo make up ni tafrani. Ila nguo zimempendeza, Sasa hapo wanampiga dongo Zari au alikiba??hihihii

    ReplyDelete
  7. Naona blog inapoteza mvuto taratiiibuuuu... kumedororaje sasa watu wamechoka mara mond mara zari mara wema utadhani hakuna ishu nyingine

    ReplyDelete
  8. Hamissa WAUWE WAUWE HAMISSA! TUMESUBIRIA NA MAMA TEE AI POST NGOMA YAO.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kanye mbele huko huna akili hata moja wewe subiri ubebe mimba mumeo awe anatomba nje usipozaa chura kwa mshtuko mbwa koko wewe kutwa kutaka kumuumiza mwenzenu tuu wema keshasema hana shida na nyie timu wanafiki, hamnunui biashara zake zaidi ya kumjengea maadui kila kukicha blood mbwa wahed wewe ndo mana una dhiki hadi mkunduni mfyyuuuuuu….
      kwani lazima aweke? ati tuna msubiri aweke kasubiri uboo wa babako mkunduni nyokoliko wahed!

      Delete
  9. Naona kuna mtu anatafuta kujifananisha na Angelina Jolie.. Mwenzio KAACHA, yeye ndiye aliyefile divorce kwa sababu hamuelewi Brad. Wewe bi shoga ndie ulieachwa. Mume alikuchoka bibi wee. Hasa tabia zako za kipashkuna. Uswahili mwingi. Ujuaji sasa ndio usiseme. Huna unaloshaurika. Maisha yameishia kukufirigisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. KiMavi Madildo kaachwa na kidisaport ya 300$kwa watt 2 nanlile Baboon lake lina pata msaada wanOmba omba wa Arekani yani Masikini wa mwisho ndio wapate kula yao .Bibi Umeachea na Talaka ya mwendo kasi na vile ulivyo kuwa Una bisha na kumtukana Nyari aibuuuuuuu Aibuuuu nyari kakutia Dole la mkundu na Aumuwezi kisonoko wewe unaye ishi kimsaada wa UN ujue utaenda wapinkwenye Pango ulipo jichimbia apafai ...dawa yako lnsta nyarilance kiboko yako Kichwapanzi 4rever wapi mtalaka wa mwendo kasi

      Delete
    2. Jamani siri ya bi mpigwa talaka kuitukana serikali nimeijua, ngojeni nikamilishe data naja, full kuumbuka mtu mzima

      Delete
    3. Lete Huondo bac wenzio tuna subria Talaka ya Mwendokasi Asira kuzipeleka kwa ccm alipo nyimwa Ubunge kabakia na mavuzi wapi milion alizo mwibia Lance akaenda nazo tz kugombea Ubunge wa Kinondoni kambulia kufirwa na mateja wa kinondon ata Ubalozi wa nyumba kumi kumi akupata navile kachika ana ishia kuishi kwa mtalaka wake alipo pangiwa miaka na miaka ana pakwenda na nyumba imesha patwa na Ufa kupatwa na Ufa sio mchezo mpaka ana funika nyumba nzima na matambara mabovu kuficha aibu kumamake kapatikana mwaka huu .nyari kamtombesha Lance mbele yake na ngume aziwezi kabakia kulia n ccm Asha ndio waku mwomba msamaa mmakonde wewe

      Delete
  10. sinta leo umemsifia Hamisa duuuh.... kweli ukistajabu ya zari kutopost hii video utaona ya ...............

    ReplyDelete
  11. Faiza wewe Malaya wa joel katafute mabaria wakufire Kwani lazima Sugu?kwendraa mara sugu mboo ya mkunduni kakufira sana tu wewe malaya unaye jiuza ma hotelin na mtt mchana na Usiku navile auna Baada ya ata kudanganywa nanpete ya uongo uolewi nakwambia kundu kubwa ile

    ReplyDelete