asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY.....


40 comments:

  1. Wamependeza saanaaa

    ReplyDelete
  2. YUDA ESKARIOTI KATIKA UBORA WAKE ! KWIKWIKWIKWIKWIWKIW

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani ni yuda mtupu.....kweli adui/rafiki yako mwombee njaa utaona rangi zake za ukweli

      Delete
  3. AMA KWELI NJAAAAAAAAAAA MBAYAAAAAAAAAAAA KIRUUUUUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. NYAMBAFUUUU
      KAMA DIDA MWIZI DÅ FADHILA NA IHSANI
      ALIKUWA ANAENDA KWENYE SHETEHE TA SHOGA NDIGU WARDAPLANETFM"
      SIELEW IKAEAJE AKAVAMIAA IPO AONEKANE MAGAZETINI LOOO
      1d
      didashaibu wewe ni ndugu yangu utabaki kuwa ndugu hii shughuli haijaisha bado kuna kitu sijamaliza kwa ajili ya wewe ndugu yangu nakupenda sana warda wangu utaninunia leo uku nungwi nilipo but mimi ndo wakukufuta machoxiiiìii.
      UMFUTE MACHOZI LÄS KUWA UNAONA HELA NDO FIMBO EE.BIBI BOMBA KDIDA UMENIKATISHA TAMAAA .ZARI HATA KUKUWISH HAKAEAHI
      MTHAMINI ANAEKUTHAMINI WARDAPLANET NI KAMA MDOGO WAKO LOOH NIMEKUVUA JA KUITUPA. MGANDA HATOKIZIKA WEEE HAKUWATHAMINI WALOMZALIA MWANAUME AKUTHAMINI WEWE??
      MOMS MPE
      Warda ndoa njema

      Delete
    2. Kichaa kaokota simu kavamia blogu la Sintah. Herufi zinabonyezwa na matako. We 2:29:am ndio mwenye hii comment hapa chini ya 11:57. Mbona una chuki sana na Zari? Yeye ndo alikwambia usiende shule? uandishi wako unaonyesha hata la tatu hukumaliza. Uswahilini umekujaa na unaonekana hauko Tz hii. Ungekuwa hapa ungejifunza kuandika kwasababu elimu kwa sasa ni buree. Usituaibishe huko uliko, rudi nyumbani uje kusoma. Kama Dai alikudinya akakutema kama big G si uugulie kimya kimya. Mayowe hayasaidii humu. Dai nae ana akili ukiwa ovyo ovyo anapiga tu pumbu na kusepa. Ukiwa na akili na classy ndo anabeba jumla jumla. Sasa mwenzetu comments zako tu zinaonyesha uko class gani, kilaza wahed alafu unathubutu kusema wenzio ni ma house girl/boy, wewe uliemtoto wa mama mwenye nyumba una nini ulichowazidi kina anti Zari na huyo Iyobo? zaidi ya kuanika ujinga wako humu. I doubt kama hata unajua kusoma na ukaelewa kilichoandikwa hapa. Lakini meseji sent. Utaisoma namba, wenzio waleee, umekaa unasubiri tu picha za Zari humu upige mayowe ka ngedere anaeliwa mande. shenztaip! umedinywa ukatemwa ugulia ndani kwa ndani, tupunguzie kelele zako humu kwani tulikuwepo sie akati mnapeana takoz?

      Delete
    3. Hivi unapoteza muda kumuongelea huyo mtu mfupi mbona unajipa shida. Huyo ni mtafuta Kick tu mjini na mnafiki mmoja mzuri sana cku hizi hata Wema hamuongelei kisa kajibanza Wasafi huyo Zari alishawahi kumuwish hata birthday yake. Watu wafupi ni tabu sana kama shoga yake Sintah Mungu anajua sana.

      Delete
    4. Andika basi vizuri khaaaaa

      Delete
  4. Wacheni wajina Vanesa wanywe maji ya jiki.Aani ukiangalia picha utadhani MOSSES IYOBO NI HOUSE BOY NDO KAJA KUFUDISWA KAZI .MASNA MVUYO HAUKUWEPO KABISA. NA AUNT NI HOUSE GIRL ALIKUJA MJINI KITAMBO. WAME ENJIY ILA MVUTO ULIPOTEA.NA ZARI NAE ABADILISGE SALOON TA TIFFA SÅ USWAHILINI ZAZUUU INA MKATA NYWELE PEMBENI JAMANI.AU ANUNUE MAFUTA MER ESMA JOJO NDO KIBOKO .MIE ZANGU UTAZIPENDAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mmmh wewe pia ni house girl uliyekuja mjini kitambo ndio maana leo una smart phone...sio kwa kuandika huko. hata wewe mwenyewe ukiirudia hiyo comment kuisoma sidhani kama utaielewa.

      Delete
    2. What? una comment ukiwa chooni unakunya mavi magumu? ndo umeandika ushuzi gani sasa huu mxiuuuu! House girl ni mama yako alokuzaa wewe baada ya kurepiwa na baba mwenye nyumba. Muulize mamiyo atakwambia local gal, mawazo yako yamekaa kitumwa tumwa tu. Punguza wivu na chuki utaanza kuona mwanga katika maisha yako. ukiwafatilia kina Zari maisha yatakubamiza kofi moja baada ya lingine adi uzeeni. mschweeew!

      Delete
    3. hahahahah mbona kupatwa ka housegirl na houseboy hahahah

      Delete
  5. Zari asiwe anaruhusu watu km Huyo mwanamke kumshika tumbo/wanawe wasije Wa transimitia roho name tabia za kisaliti na unafki

    ReplyDelete
  6. limekushuka Nyampua unatafuta pa kujichimbia. No myumba No kiki. hujui pa kushika umekaa kama Aunt kutafuta japo kuzoa mavi ya Tifa angalau apate pa kula.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani wewe ndio utafute pakujificha maana dduh mtaumbuka kwa wivu

      Delete
  7. CPATI PICHA MAMA TEE ANAJIFANYAGA ETI HAJUAGI KISWAHILI, SIJUHI ALIKUWA ANAONGEA NA AUNT LUGHA GANI!!!!??? MAKE AUNT HIZI LUGHA HUWA HAZIPANDI, KAZI KUJISHEBEDUA TU. NAMBIE AUNT AU ULIKUWA BUBU GHAFURA!! TEEEH TEEEH NAFUUUUUWA!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kiruuuuu kiswahili kigumu eti GHAFURA. umekuja jana nini na lori la machungwa

      Delete
    2. kwasababu mama yako hajui basi unafikiri kila mtu hajui

      Delete
  8. teeeh teeeh DIDA JE? NA YEYE VI ENGLISH HUWA HAVIPANDI.DIDA MWL WAKO ALIISHIAGA WAPI?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahah kama nawaona Yes or No

      Delete
  9. Enter your comment...hahah et maj ya jiki kwakwakwa jaman aaah nmecheka

    ReplyDelete
  10. I love Zari to the moon and back...my problem ni huyo Ezekiel, based on her previous friendship, na isue ya siasa ni desgn mtu anaefata patakapo mshibisha....my Zarinah should be vry careful, pls watch ur back upo una deal na a big sneck under ur feet.. anasubiri muda wowote akudonoe.... namwonea huruma Moses, bado anaonekana yupo inocent ila huyo bi dada!!! mmh Zari should watch her back.

    ReplyDelete
  11. Wewe anonymous 2.29Am km hujui kuandika rudi shule I am sure unakaa nchi za Scandinavia definitely upo sweden.shule bure for foreigners

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli yuko Sweden huyu asiejua kuandika. Hizo herufi zenye vidoti ni za nchi hiyo. Atakuwa alichezea kifi..ro cha Dai alipokuwa kwenye tour uko siku za nyuma. Kweli Dai anawatia adabu. Mdada anataka aache kutawaza vizee anaona Zari anamzibia hahahaa!

      Delete
  12. Its true mdau. Na jana kwa jibu lake kwa wanao mdis kasema kwa sasa Zari ndiyo bae wa Dai kwa hiyo atamsupport mpk pale Dai atakapotafuta bae mwingine God forgive i didnt like this woman at first place. Ni mtu ambaye hayuko really. Yeye kwanza maslahi yake mengine yatafuata. Kweli urafiki wa mjini amesahau huyu alikuwa analala kwa wema anaamka anakula analala na wema in one bedroom leo anarusha madongo as if wema has done nothing to her. Even her relationship with Mose ni Wema alimbeba South kwa gharama za Naseeb ndiyo kuanza huo uhusiano. Kweli Wema jifunze huna bahati ya marafiki pamoja na mapungufu mengi uliyonayo but you have a good heart. Zari should watch her carefully. Kweli kuna watu Mungu kawaumba roho zao zinafanana na sura zao. Chefuuuu

    ReplyDelete
  13. Huyu mama atafia leba kwa kupenda sifa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na ushindwe kwa jina la muumba

      Delete
    2. kama mamako, bibi yako alizaa timu ya mpra au umesahau hivi una aunt wangapi na wajmba wangapi? tuanzie hapo. mffyyyyy… na leba utafia wewe mjalaana!

      Delete
    3. kama mamako, bibi yako alizaa timu ya mpra au umesahau hivi una aunt wangapi na wajmba wangapi? tuanzie hapo. mffyyyyy… na leba utafia wewe mjalaana!

      Delete
    4. kama mama yako alivyokufa

      Delete
    5. Wote mnaomuombea kifo mtakufa nyie kwanza kama sio nyie mamazenu na babazenu muwapendao mlie nakusaga meno jeuri mwenzie kusudi huwezi muombea mtu kifo kawakosea nini semeni na njaa zenu na chuki zenu.mnahasiranae kwani aliewaleta duniani ni nyie kama mnanjaa na shida mtajiju aliepewa kapewa mnataka ndio hivyo hamtaki ndio hivyo.

      Delete
  14. Labour utakufa wewe na familia yako.back to sender kuma kunuka wewe utakufa in painfulway wakati unapush

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole utakufa wewe nahasira zako tena kwa ajali ya ghafla walautakuwa hujatubu ulivyo mshenzi.kwendraa utajiju rest in hell.

      Delete
  15. Zari haonekani kama anaenjoy sana. its like she is not happy.

    ReplyDelete
  16. kujipendekeza.com. Bila Wema asingemjua Iyobo wala Zarina. Boss mwenyewe kam-wish

    ReplyDelete
  17. HAFI WALA NINI WEWE KAMA HUNA KIZAZI SHAURI YAKO

    ReplyDelete