asas

asas

sintah

sintah

WAWILI WAKIGOMBANA.....

Sio kwa kupostiana huku,wale wapambe wao sijui sasa hivi wanaweka wapi sura zao haki vile wapenzi wakigombana raia nyingine hamtakiwi kuingilia jamani khaaa,sasa limewashuka shuuuu

7 comments:

  1. hivi sintah hii blog yako umeifungua kwa sababu gani haswa, maana sioni kama inamashiko hata kidogo wewe kutwa kuandika habari za umbea umbea tu,ndio maana upati sponsor hata mmoja maana auna cha maana unachokiandika huku chakuelimisha jamii,kila siku wewe nikuzungumzia background za watu tu cha maana akuna,hivi uko darasani ulisoma nini haswa?au ulienda kuvuliwa chupi ndio ukapata hiyo MBA?upeo wakufikiria n mdogo sana kwako,embu nenda katafute kazi yakufanya basi hata yakuuza vitumbua hapo kibarazani kwako.....Mxiiuuuuuu unaboa

    ReplyDelete
    Replies
    1. ila akiandikaga vya maana hakuna comment, sasa sijui mnataka nn? wewe kama unataka mambo ya maana kayatafute jf na blogs niyingine, huko ndio kuna kufaa aisee.

      Delete
    2. halafu sponsor hujamuona hapo juu HPK, au ushazoea makampuni ya simu???

      Delete
  2. Nuh usimrudie bana...alikudharau sana

    ReplyDelete
  3. OYOOOO WEWE UTAIWEKA WAPI YAKO?
    SSINTAH UNAYEANDIKA TA WATU.USOJUA UANZIE WAPO UMALIZE WAPI ULOMBAKIZA KUMWEKA HAPA MÄNI MAMIO NA WANAO TU .

    ReplyDelete
  4. FAIZA MALAYA WEWE MBONA USOMEKI ?ULISEMA BABA SHASA MBAYA MFUPI SURA KAMA KALMATI YA NYONGEZA LEO WAMRAFUTA MTU ANAYE FANANA NA MFIRAJI KWELI NIMEAMINI UMEMISS KIFIRO UNA LOLOTE MALAYA WEWE WATAKA MBOO YA KIFIRO NA UPATI UMEBAKIA KUTAFUTA KILA CKU KUMTAJA TAJA KAMA MFIRAJI SASA WAMFUATIA NN KWENDRAAA MALAYA

    ReplyDelete
  5. Mwenye comment yakwanza ntombenile wewe hunamaana,akiweka vyamaana unachangiaga Au unapitakushoto,tutolee ukilaza wako nawewe kafungue blog yako kyuma yako umbea tuu.

    ReplyDelete