asas

asas

sintah

sintah

WHO DID THIS????

But whyyyyy watu wapo busy kufanya upupu na sio vitu vingine whyyyy????

26 comments:

  1. kwa sababu team wema muda wote wanamuwaza dai.

    ReplyDelete
  2. Na wewe sinta mbona uko busy kupost upupu, huna vitu vingine vya kupost?

    ReplyDelete
  3. But why na wewe unaendeleza kwa kuulete huu upupu humu? huna vitu vingine?

    ReplyDelete
  4. But why na wewe unaendeleza kwa kuulete huu upupu humu? huna vitu vingine?

    ReplyDelete
  5. Ivi wanawake wa kitanzania aliyetuloga kafa ivi nyie mnaoshabikia cjui hamisa ana mimba ya simba ivi mna akili kweli uyu simba hajawai ata kumweka kwenye page yake wanawake wa kitanzania tubadilike mtu yuko radhi alalwe na diamond ata bure ilimrad nae ajulikane katembea na mtu maarufu sasa inakusaidia nini unato..na mtu maarufu alafu ata kukuongelea hakuongeli basi ata akucare na viela hakuna aliyeturoga ametukomesha maana katufanya majuha

    ReplyDelete
    Replies
    1. kumbe wewe unapenda kutundikwa mtandaoni mimi napnda nitundikwe moyoni

      Delete
  6. ukuta ukuta ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha nimechekaaaaaaaa watanzania nawapenda mpaka naumwa tupigeni kazi jamani tufanye mabiashara maisha yaendelee tuwaache wenye ukuta na ukuta wao

    ReplyDelete
  7. ukuta ukuta ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha nimechekaaaaaaaa watanzania nawapenda mpaka naumwa tupigeni kazi jamani tufanye mabiashara maisha yaendelee tuwaache wenye ukuta na ukuta wao

    ReplyDelete
  8. Hahahaha amevaa traditional gown ya baganda tribe (boding, gomas)
    hahahahaha

    ReplyDelete
  9. Ilakunawanawake niwapumbavu sijawahi ona,yoyote aliefanyahivyo ni mpumbavu awe mwanaume Au mwanamke,kwani zari anawahusu nini?zari anahusika na dai.Wengine nikujiingiza katika yasiyowahusu hasa Ukiwa hater unajikuta mpumbavu wakufa.mimi I like zari Lkn hainifanyi nimtusi wema,akikosea ntaongea kawaida Lkn kumtusi wala,nasisi wanawake Tujifunze ukipendwa pendeka,sio unapendwa unaleta mashauzi kujiona ukojuu,unamtingishia mwanaume kibiriti,kisa umependwa haya mkiachana aki move on wewe unamtamani tena,sasa kwanini ulivae joho lashetani?Maana shetani ndio uharibifu wakilakitu.mkiachana umeyataka basi songa mbele siokurudi mtu tayari kasha move on humpendi ungempenda usingetingisha kiberiti.na wanaume wanaofanyahivyo kurudia makoloni nahuku ulisha move on wewe nae mpumbavu tu.natuache chuki shimo uchimbe mwenyewe utake mtumwingine adumbukie,siudumbukie mwenyewe.mambo ya sizitaki mbichi hizi mabaya.ukiachika move on wakwako utamkuta mbele huko huyo mlioachana siowako tena Hata ukiforce.

    ReplyDelete
  10. huna lolote unafiki tuu unakusumbua Nyampua.

    ReplyDelete
  11. Ingekuwa ni Issue ya Wema usingesema Upupu. Kwa kuwa ni Boss wako ndiyo unaita upupu. Mxuuuuuuuu

    ReplyDelete
  12. Upupu huu huu si ndo unauleta humu kila siku!

    ReplyDelete
  13. JAMANI WATUWENGINE HATA KUFIKIRI HAWAJUI HIVI MTU KUWEKWA KWENYE PAGE YA MTU NDIO ANAPENDWA SANA? HAAAAAA MAPENZI SIO MPKA MATANGAZO JAMANI NDIO UJULIKANE UNAOENDWA HATA YA KIMYA KIMYA NDIO MAPENZI MATAMU HASWA

    ReplyDelete
  14. huyu mzee hatakiwi lakini anangangania km luba

    ReplyDelete
  15. maskini Zari hadi huruma watanzania hawampendi kabis

    ReplyDelete
  16. Huyu Muendesha Baskeli ni dada wa Masanja au Masanja mwenyewe?

    ReplyDelete
  17. RELAX PEOPLE ARE JUST HAVING FUN. SIO KILA KITU MNACHUKULIA SERIOUS

    ReplyDelete
  18. Jamani hivi kuna dawa kweli za kukuza mahips na matako?? Hizi wanazotangaza instagram zinasaidia kweli? Nisaidieni jamani.. na msinieleze kuhusu kuvumilia sijui cancer, nishachoka. Nataka dawa tu hapa. Ukinishauri vibaya utajiju wala sisikii la nani wala nani, nataka dawa tu nishachoka umbaombao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu tafuta vyakula vya asili shost achana na haya madawa ya kichina. ipo siku huo mwili mnene utauchukia tena na utashindwa kuutoa.

      Delete
    2. kula unenepe litachomoza tu.

      Delete
  19. hivi we kichwapanzi kwa nini unaweka private lakinii? hujui wengine tunabarizi humo kupitia google manake hatuna account za instagram yani unaboa kichiz ukiweka hayo maprivate uchwara!

    ReplyDelete
  20. Hivi blog imekushinda bibie? Maana si kwa kimya hiki

    ReplyDelete
  21. Halfu unavyobana comments sasa khaaa.

    Lakini ndio ushasoma hivyo

    ReplyDelete
  22. KUPATWA KWA SINTAH....maanake si kwa ukimya huu.

    ReplyDelete
  23. sasa kama huambiwi husikii unataka ushauri wa nini...

    ReplyDelete