asas

asas

sintah

sintah

ISHA MASHAUZI KATIKA UBORA WAKE

Full mbananoooo kudadadeki shikamoo Isha,sio kwa kuyatundika huko haaaaaa nafwa

10 comments:

  1. Wadau msaada tutani. Wapi naweza kupata nguo nzuri za stara kwa ajili ya harusi? Binti wa dada yangu anaolewa na mimi ndio mlezi nataka nipendeze. naitaji nguo kama dish dash kwa ajili ya hina party, ndoa na chakula cha jioni kwa ndugu na jamaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Karibu Bannat World kwa Dar tupo City mall or whatsapp 0789745718 inst @bannatworld utapata mahitaji yako yote, tupost kote duniani

      Delete
    2. Mmmh we nawe...mfyuu. mbona nguo zipo nyingi tu. Nenda kwa hawa fashisonista shoga utapendeza

      Delete
    3. Nenda kwa Amina design

      Delete
  2. I jus love Isha..shes one cool lady..love her taarab style...my fev song "mama"

    ReplyDelete
  3. KIOO KINAMDANGANYAGA ISHA. ANALIBEBA ZIWA LINAITWA KAA MWEHU

    ReplyDelete
  4. ALIINGIA KICHWA KICHWA NA MIMBA JUUU
    INGIA GOOGLE JUA MAANA YA KUIBIWA HANDBAG NI I OMBA BAHATI SIO UZURÌI
    zarithebossladyWhen a woman's handbag is stolen it's like your 'world' has been taken away from you... am literally stripped of everything. Cellphones, bank cards most importantly your ID. I hold no grudge on these thugs, I've prayed and handed them to God 'coz life still gotta go on

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee naye kutwa kumnanga mwenzenu iko siku zamu yako itafika kidomo juuu utadhani umeona mboo ya mkundu nyoko wahed… mambo ya mimba yanahuu ? kuma wee wema keshasema hana shida na nyie timu mavi masikini waroho na mali mfyuuuu zari humpati hata unye katikati ya baharii blood mbwa koko wahed!

      Delete
  5. Jamani wadau msaada tutani, naulizia wapi wanatengeneza weaving invisible vizuri kwa ajili ya bibi harusi.

    ReplyDelete
  6. Mhhh Kifua kama Mbeba vyuma!

    ReplyDelete