asas

asas

sintah

sintah

MAHABA NIUWE.....

Majaba niuwe ni pondeponde kama nyanya haaaa Bond weee jua kudeka haswa pale unapopendwa,ukipata anayekupenda mshikilie mshikilie mwenye tabia za kupendeza mshikilie mshikilie maana Bond sasa kageuka msusi wa kimataifa shurti kusema salon wanamboronga mkewe haaaaaaaa mapenzi ni balaaa... hongwreni when its meant to be, it will be....

8 comments:

  1. Ubuyu wa kitambo hivyo ndio unaleta humu leo? mfyuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  2. Mahaba nizike kabisa.
    Ila Sintah endelea kumficha wako.
    Mpenzi ya Bongo movie waachie.
    Hao ni sawa na wanaoingia kuona mkato wa chumba tu. Wakipata BWANA inakuwa advatisment.

    BAADHI WALPTANGAZA MAPENZI MITANDAONI NA KUYEYUSWA.
    BOND LULU ALISEMAGA ANAPENDA MTANDAO WA TIGO HUYOO.
    1.Dida Na mwenyekiti 'kabaki kuweka picha za zamani kupotezea
    2.Wolper na mkongo.
    3.Snura na yule alozaa nae kitinda
    Mimba.
    4.kajala na yule wanaegombania na Uwoye.
    Shilole Nuhu.
    Muna na petit liliishia hewan.
    Wema na Idrisa
    Bibi wa mtaa wa pili siunaona anakatika .......
    .WANAWAKE MAPENZI SIO MATANGAZI

    ReplyDelete
  3. Wamependeza.. jamani stara atulie, Bond inaonekana anamapenzi ya kweli kwake.. Insha'Allah kila la kheri kwao

    ReplyDelete
  4. huyu nae atakuja kutendwa mpaka ajute itakuwa zaidi ya yule mbuge wake, mana mwanaume umemtema ukaenda kuolewa yamekushinda umejirudisha eti anakupokea ina maana yeye alikuwa amekaa tu anakusubiria? mmh yetu macho,

    ReplyDelete
  5. out of topick hivi ile nyumba ni kajala au amepangisha kama ni yake amejitahidi sana nyumba nzuri sana i hope amenunua au amejenga mwenyewe pig up kajala

    ReplyDelete
  6. Siku hizi vipi mbona mambo ni yale yale kila siku. Kumepooza huku sio utani.

    ReplyDelete
  7. Hii blog imeshakufa au inasurvive? Khaaa manake sii kwa kimya hiki

    ReplyDelete