asas

asas

sintah

sintah

MZIGO MPYA

Jide jay Dee aja kivingine ....sawa na wao

7 comments:

  1. Nakukubali sana Jide. Mungu akubariki sana katika kazi zako. Mtangulize mungu kwa kila jambo.

    ReplyDelete
  2. Dada jide nakukubali, nakuelewa na ninakupenda sanaaa, hukoseagi mamy,kazi zoko ni mwaaaaaaaaaa, kaza buti mpenzi

    ReplyDelete
  3. ebuu tupisheni na mapambio hapaa hampati ray c kamwe, sema nalo halijitambui limeamua kuwa teja yani angekuwa sio mla maunga angekuwa mfuniko huyu muimba kwaya sijawahi kumkubali ng'ooo haimbi mziki ni kwaya ref: faraja, machozi etc yani nyimbo zimekaa kikwaya kwaya tuu mfyuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. hhahaahhaahahaaaaaaaaaaa

      Delete
  4. Tuendelee kupendana wadada na kuthaminiana.
    nilikaa na mtanzania mama wa mtoto mmoja wa kiume,anaish europe nchi ilochukua watumwa wengi.
    Akaanza kumsema shoga yake au msiri wake .Ambaye mosel wa TZ alizaliwa Arusha.
    Kanyang'aywa mtt kwa kutokumjali mtt.Na yuko kwenye harakati za devorce kesi ipo mahakamani..
    Najuiliza wewe mtu kakulalamikia matatizo siukaenacho au mbakizie mwenyewe.
    Shoga ni mama yako

    ReplyDelete
  5. big up jide pole dada rehema bora ungeendelea na msuba kuliko ulivyoanza na sembe mwenzio yule anayeya na bado utatafurta mchawi mwaka huu

    ReplyDelete
  6. Hii ni video kali mno... I love the art... wabongo wengi ni kama huwa hawazielewi video zenye great art ndani yake wanapenda zenye magari magari nyumba nzuri nguo za kuwaka waka n.k

    ReplyDelete