asas

asas

sintah

sintah

WEEKEND OUT n ABOUT

video
I see me international,najiona mimi oooh sijui nimepatia kuimba ama ndio walewale,how was u weekend thou,mine was da graetest i enjoyed to da fullest ......

28 comments:

  1. Mungu akuweke ulipo my dear. Maana uejipunguzia zambi na umbea na sisi umetufutia madhanbi yetu.
    Kupendwa muhimu ! Masikini Sakine wa madale karud S.A.
    Mama wa madale juko kigoma.
    Maskini Odemba naye yamemkuta kama ya kigwagula tena yake ndo inaumizaaa .
    Mungu amsimamie maana mashauz nayo sio mazuri.
    Mungu awabariki WANAWAKE wote wawe na furaha katika nyumbazao



    Umepungua mwanawanii.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapo kwa odemba ungefunguka kidogo ingenogajee? ila kiukweli wanawake hawa wanapenda maisha ya juu wakati mabwana zao vipato ni vya kawaidaa sana, kweli instagram itavunja ndoa nyingi sanaaa ufekeroo utawapoza wengi...

      Delete
    2. Kulikoni Odemba funguka kidogo ubuyu tupate wote jmn....

      Delete
  2. huo mkorogo kiboko umependeza sana

    ReplyDelete
  3. Huyo alikupaka make-up don't go again. Umekuwa kama wale wasichana wanapakwaga unga wakiwa sijui wanachezwa. YAANI NI NOOO, AMEZIDISHA SANAAA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani kinyago cha mpapure! Na nyie mnaomsifia amependeza shauri yenu, Mungu anawaona.

      Delete
  4. Salome Sintah umepingua.
    Naona make up iko mwah.
    Ukubwa wa Pia MashaAllah.
    ZARI continue to be still and you will see.
    Ungekaa still kwa Ivan dada .ungekuwa na kina kwenye biashara zake.sasa kina lako liko mahazetini tu.
    ritheboss... Me walking through my enemies.
    Today, learn to be still no matter what faces you. No matter what you hear, be still. No matter the size of the enemy, be still. In the lion's den, be still. In the valley of the shadow of death, be still. When everything is shaking, hold on to God, to His Word and to His promises... Be still, and know He is God. Have a blessed week ahead 😚

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwache Zari ajifunze uzeeni nae.
      Atajutraa huku Bongo land.
      Bi mkore umepunguaaa ila kioo kimekudanganya maana alokuremba kakupigia kaa maswezi wa kimanyema

      Delete
  5. hyo pua mama usiwe unapiga picha kwa ukaribu hvyo pua inazidi kuwa kubwa

    ReplyDelete
  6. hyo pua mama usiwe unapiga picha kwa ukaribu hvyo pua inazidi kuwa kubwa

    ReplyDelete
  7. Hongera Sintah umependezaje.. ila mimi nina hasira na bank ya crdb yaaani ni kiboko, sisi tunaotegemea pesa from ulaya to tz crdb kabla tulikuwa tunapata pesa nusu saa ila tokea mayukioder international money, kama una mgonjwa ankufa, inachukua mpk 5 days, corutztz,naomba yyte ajuae bank ambayo ipo fasta kutoa bank fm Europe to tz bank.ushauri pls

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimerudia western union baada ya kuona CRDB wanazingua.

      Delete
  8. Nyampua umechukiza sana. make up kama kinyago pua sasa. na Bile mwache alalamike, alifikiri watz watampapatikia kumbe walikuwa wanamchora tuu. labda Halima Mapengo, ile nyumba jina la Nasibu Juma. sio Zari ndo maana anahasira. anajua yatakuwa kama kwa Ivan. na kujitutumua kuzaa lol.

    ReplyDelete
  9. hujapendeza Sinta, halafu mwamie shoga yako Zari aliingia choo cha kiume Madale walimsusa akabaki kuogelea na Domo tuu. sasa Hamisa karudi kwa mkwe na wifi. Imepanyaaaaaaaaaa!

    ReplyDelete
  10. dadaangu u mzuri sana, umependeza sana mashalah lakini pua yako kubwa kidogo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asiyeumba na asiweze kuumbua. Shwain wewee

      Delete
  11. tatizo makeup za kiswahili swahili sasa na wewe utasema umepakwa makeup ya maana hapo?? mimi pua tuu bibie

    ReplyDelete
  12. anyonymus 12:36am una mwandiko wa dubai ndugu yangu kheeee... sintah umependeza

    ReplyDelete
  13. Manjanooooooooooooooooo Mweeh!

    ReplyDelete
  14. umekonda umebaki kichwa na matiti tu

    ReplyDelete
  15. sintah hii blog imekushinda sikuhizi???????????????

    ReplyDelete
  16. Hivi Sinta bado unatumia mkorogo? Matangazo yote juu madhara ya mkorogo hujayaona? Nimeamini kweli wewe ni sikio la kufa kamwe halisikii dawa.Nakuonaje huruma ulivyoharibu chocolate colour yako? Hairudi tena ujue

    ReplyDelete
  17. Niwakumbushe kitu wandugu: Mdada aliyestaarabika anaandika / kuongea English iliyonyooka. Be classy pls hata kwenye maandishi. Unatumiaje 'da' mdada uliyekwenda shule? Ukiandika kingereza kiandike kwa ukamilifu. Sijui 'you want da cup', 'I went to da club' sio ustaarabu. Nawaona tu huko mitandaoni na hasa captions zenu instagram. da da da nyingi hadi mnaboa. Wenyewe mnaona ujanja. Huo ulikuwaga utoto wa sekondari huko!!

    ReplyDelete
  18. Ha ha ha haaaa uwiii, yaani nimecheka hayo mapozi yako kwenye video mpaka basi da! wewe mchokozi sana asee... mraadi uwatoe watu mapovu basi hapo wewe roho nyeupeeee mwe....

    ReplyDelete
  19. sintah hakuwaga chocolate color bi dada kwa sisi tunaomfahamu alikuwaga black beuty nyororo ngozi nzuri sana, sasa hivi wanawake weusi wa kuhesabu kila unaekutana nae mweupe, haya..................ila umependeza mwaya sinta mkorogo wako very classic

    ReplyDelete
  20. mbona umezeeka hivyo?!

    ReplyDelete