asas

asas

sintah

sintah

WEMA AZUA BALAA

kwa karibu kabisaaa

Sasa watu wanajiuliza kwa lipstick ho ndio kiss by Wema ama nene?? jamani mujin kuhama  haiwezekani acha tuuu  tuendelee kusogeza siku, maisha ni magumu mno ila umbea una raha yake maana una ku keep busy na kusahau shida zako zoteee na kuruka unaruka juuu, haya drama iliyo hot sasa. huu mwezi na upite maana watu wa drama wote wamezaliwa mwezi huu (wengi wao sio wote)

31 comments:

  1. Yule bwana Wa dida alikuwa anamringishia insta ameishia wapi?wameshamjua dida weakness zake ni kuvalishwa Pete tu.naona mapichapicha na yeye hayapo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE UNAKIHEREHEREE!
      MWENYEKITI WA BAGAMOYO.
      NA MWEZI MASHAUZII SIYAONII.
      MUNGU ATUPE BAHATI.
      DIDA NA HELA MAZI ILA BAHAT YAKUDUMU HANA.
      WANAJIONESHAGA SANAA MITANDAONI .
      UKIANGALIA WENGI WA MASTAR HAWADUMU WANALIWA KAA BIG G.MFANO DIDA ANAMTOTO MKUBWA ANGEACHA KUJISHAUA NA BWANA MAGAZETINI.
      MUNGU WAPE KIZAZI CHANGU BAHATI .
      PETE ALIVISWA
      LÄTT ALIFANYA.
      ULIKUWA MWENYEKITI YAMEISHIA KIMYAAAA

      Delete
    2. Aliachwa kabla ya harusi ya warda .Mdomooo unaponza . Atakula bata kwa selfie na glas ya wine.
      Imepenyaaaa iyooo

      Delete
    3. hahahahahahah hahahah umenichekeshaa

      Delete
  2. na badooo utalia sanaaa nywele zimekatwa unataka kufa na badooo uchungu ulionao ndo huoo kutwa kumnanga zari unadhani huwa haumiii? malipo ni hapa hapa ulianza kumuandamaa mikosi ikaanza kukufata kufulia hadi kuachika na sasa watoto pia utawakosa nakuapia umeumiza watu mnoo bila hata makokosa.

    hujawahi hata kupishana na zari barabarani lakini unajidai kumjuaa kuliko zari anavyojifahamu , uko busy kumchafua kila leo, sasa na wewe leo umia mara dufu dufu dufuuuuuu na badooo siku ukishindwa custody ya wanao utajamba che che kwa kilio na lazima ushindwee kwa kazi ipi golikipa wewe? zaidi ya kushinda insta kudhalilisha wenzio? nywele unalia ? ha ha haaa ungekuwa wee ndo zari jee? kichwa panzi umemfungulia kesi sio? na zari naye afungue au? mpuuzi mmoja hutaki uguswe ila wewe tu ndo uchafue wenzio, ukiguswa wewe tu unahamaki mfyuuu sasa wewe ndo dikteta.. ukichamba wenzio na wewe ukichambwa tulia kimyaa…. na usiblock watu wanapokuchamba wewe ndio dikteta suguu.. ila nimefurahi sana ulivyokomeshwa leoo na bado huo ndo utamu wa divosii machozi ya zari hayoo na wewe leo lia kama wale unaowaumizaga kwa makusudi mfyuuuuuu………… wamenyolewa hawajapendeza hasa kale kadogo ha ha haaaaaa wanunulie mawigi ya peruvian he he heeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahhah wewe mdau uantumia kinwyaji gani uyu vingoko kazidi yani nimefurahi kumbe na yeye analiaga eeeh??? si akuaga umaskini sasa matajiri wanaliaga kuanzia lini? kutwa kutukana watu sasa mtu akimnyoa nywele mtoto wake kuna tatizo vitoto vyenyewe vichafu maskini bora alivyovinyoa yani kimavi unatia huruma mother fucker

      Delete
    2. sasa wewe una tofauti gani na yeye, umechemka hapo ulipoanza kumnanga mtoto mdogo asiye na makosa, angalia na wewe yasikukute kwa kumcheka mtoto wa mwenzio. katika gazeti uliloandika umechemka hapo kwenye conclusion. wewe na yeye, ur both haters, no difference

      Delete
    3. kama wewe unajua kuchamba sana kaandike huu upupu kwenye IG page yake, au alishakublock nini?

      Delete
    4. Acha hii chuki dia itakuondolea baraka khaaa...we pia humjui zari wala mange zari anachafuliwa na mange pia anachafuliwa...so stop yani kwao waachie wao utachelewa kufika kwa kudandia ya hawa watu wameshaamua kuanika maisha yao mitandaon wacha wa deal na drama za mitandao. Usiwasakame watoto wa mwenzio Mungu hapendi mm sio team mavi wala vuzi bt ukiweza kubebea bango biashara na kazi yako kama unavyobebea bango haya ya mastaa basi naamin yo the next billionaire....peace n am out

      Delete
    5. pia ukiweza kubeba bango na kuacha kukoment you will be a billionaire mother fantah, mange mchafu ndio na anapend akuyasema ya wenzio yeye si kaaga umaskini maskini huwa awaliagi kwendeni kule

      Delete
    6. Kwanini ana block watu? Usidhani watu hawaandiki kwake?
      Ukiandika anafuta comment halafu anakublock, yeye hataki kutofautiana na watu, sasa si aandike barua halafu awatumie wanaotaka Kuku Alaina nae. Kila siku anamsema magufuli kuwa ni dictator kisa watu hawakubaliani nae, sasa ye na
      Magufuli nani dictator? Madam fake.

      Delete
    7. utalia sanaaaa hadi zioteOctober 3, 2016 at 1:45 PM

      nyie mapaka shume mnaotetea madam mavi nendeni mkadake mavi yake hukooo insta kwani yeye hachambi wana wa wenzie hadi kuanika picha zao ili watukanwe? akisemwa mnajidai mnaumiaa ila akianika mtu kule kwake mnaenda kumshamulia kama nyuki nimefurahiii sana watoto wa kiume kunyolewa nywele na baba yao , wangekuwa wa kike ndo wamenyolewa hata mie ningemsaidia kusikitika ila wa kiume mfyuuuu akwendreee anataka auonyeshe ulimwengu kuwa ana vipoint 5.. mwanangu anasoma na vipoint 5 na mama zao wana wapunguzaga nywele uzuriii sio kama zile zinakuwa rafuuuuu zinawanyoya watoto damu ila nimefurahi sanaaa BIG UP EX WANGEE HIT WHERE IT HUTRS!

      Delete
    8. Imepenyaaaa hiyooo kachambie gunzi..acha chuki sambaza upendo unaowachukia hata hawakujui so far inawezekana una maisha mabovuu umebaki kumchukia zar mara mange...build yo life yo stupid ass..

      Delete
    9. we naye kajambe ukalale huko. Zari anaandamwa kwa tabia zake chafu. Alivyoanza mahusiano na Dai na kuanza kumchokonoa Wema ulikuwa wapi shwain

      Delete
    10. KWANI BIBI KIZEE ANATAKA NN KWA LANCE BORA ALIVYO TANGWA TALAKA YA MWENDOKASI MUKE YA MUZUNGU MKUNDU WA MAMA YAKO ASHA JONGO KOMAAAA KUMA LAMAMA YAKONA BORA ULIVYO ACHWA MCHANA KWEUPE NA UMEFULIA UTA MTAMBIA NANI? KALE KA BLOG MAVI MAVI UTAMU KAMESHA KUFA NYOOOO, NDIO FAIDA ZAKUTUKANA WATU TOKEA MWAKA2009WATU WAME KUANGALIA TU UKAZANIA WEWE MSHINDIKIPO WAPI LEO WALIA NA MABWANA WA INERNET WAKUONEE URUMA AUNAWAKUMLILIA MAMAZAKO WAIYARI ULIO WATUSI MITANDAO ATA AIBU UONI KUMTUSI DR.MWELE KUMANYOKONA ULAANIWE WEWEKUKU WA ALBADIRI NYOOOO NYARINA ZARI UTA WASUBIRIA SANA LKN NDIO IVYO TENA WAMESHA KUNYOOSHA MPAKAUKITEMBEA KIBIONGO KINA YUMBA

      Delete
  3. Wema ana vituko jamani. Na leo sinta utabana comment au?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Washamba tuu hata nöjd alimu wish.
      Hoi picha imetumika mwingi .mjambe nyie aaaa Wema inakuwa kasorooo.
      Sikta krya story ya Sida nikuone uwanamke wako.

      Delete
    2. sasa na wewe ndio umeandika matokonya gani mbona ausomeki bi dada au mchicha mwiba wewe wa mwendo kasi hebu kajambe mbele kule

      Delete
    3. we jike shupa wa 5:04 tuliza shono hilo. Una mtindio wa ubongo. Tafuta fani nyingine kuandika umeshachelewa. Unaandika pumba adi mtu ukisoma unapata hasira what is sikta krya story ya sida?shenzitaipu! kabong'oe mbele kule mxiuuu!yani comment matapishi matupu..aagh!

      Delete
  4. poor wema ndio basi tena imebaki story we mwambie joan akutafutie bwana hakuna namna

    ReplyDelete
  5. wacha singeli iendelee tucheze tukichoka tukae kitako

    ReplyDelete
  6. kuna kitu kiko moyoni kwa wema juu ya Diamond ila anashindwa kusema halfu kuna kitu moyoni mwa diamond juu ya wema ila anashindwa kusema huu mchezo wanaocheza sanyingine unaleta hasira....... halafu tusitukane sana alijuwalo juu ya hawa watu ni mungu peke yake

    ReplyDelete
  7. Zari atulie tu km alizaa na Ivan watoto 3 mwisho wa siku wakaachana hata huyo Domo pia anaweza kuachana naye pia

    ReplyDelete
  8. huwa namtizamaga zari usoni jinsi alivyokongoroka na uzee masikini hana jinsi laiti kungekuwa na cha kufanya ili arudi usichana basi angefanya ila wapi hawezi kushindana na mungu, azaa tu mwisho wa siku wakuja kuolewa na Diamond ni nyingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweni alikwambia ana shida ya kuolewa na diamond yes kakongoroka vipi wewe usiyekongoroka mana aufai ata kuwa house girl wa kumbadilisha tiffah diper, mnapende kuwaongelea waliowazid, kahaba lenu linatafuta pa kutokea

      Delete
  9. Hawa watu wanaosemaga "help me wish happy birthday" huwa wananiboa. Si um-wish tu mtu Kama wewe Na kila mtu a-wish kivyake kwani hadi uwaambie kijiji kizima!

    ReplyDelete
  10. Jamani mi mgeni hapa mjini, hivi maana ya WCW ni nini vile

    ReplyDelete
    Replies
    1. woman crash wen, MCM= man crash monday, hivyo yani google are there for us hun use it its calls abbreviations

      Delete
  11. Najionea uswahili tu. Wema kaona hana pa kushikia anajirudisha kwa Domo kiaina. Ila wenye macho matatu tushajua hana pa kushika. Back to Domo: Sasa ile ilikuwa bday party gani huko Zenj??!!! Hakukuwa na class kabisaaaa. Zari namuonea huruma. Nadhani anajikaza tu ila kakumbana na uswazi wa hatari. Dogo hawezi kuacha Utandale Abadan. Nikiangalia zile picha za bday pale beach (akiwa Aunty sijui Dida) nacheka sina mbavu. Zari nae akaishia kununa tu. Sasa company gani ile jamani. Ukicompare na bday party ya Tiffa kule SA, unatamani kulia. Zari hayo ya uswazi nahisi yangemfaa Wema au Penny, ila sio wewe. Wenyewe hawa waliendana -- waswaziiii. Hawajui class. Sasa wewe mama kila unavyojitahidi kumtoa huko Domo, wapi! Haya endelea kuvumilia ili usichekwe, but huna furaha kiukweli na wala humuwezi huyu Tandale boy.

    ReplyDelete
  12. Halafu Wema unajidhalilisha tu. Kwisha habari yako. Huku ni kujirahisi. Domo alishakuacha. Tafuta bwana na wewe sio kila leo kurudi kule kule. Ndio maana uko pale pale, una mawazo mgando.

    ReplyDelete
  13. AHAHAHAHAHAHAHAHAH

    ReplyDelete