j

j

airtel

lounge

image

Monday, February 04, 2013

CEO'S WORDS

MA International Relations &Diplomacy holder,wife,mother,sister,this is the meeting place lets hook up n share ideas with loved ones.sintah.com

my nick names

Unstoppable
Jeshi la mtu mmoja
J wake lo
Lope Lope of all trades
Sintalicious
Mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe
The real CEO

welcome sintah.com heeee hakuna ufagio bana ya hapa 

10 comments:

  1. Nimejaribu kupitia post zako mbalimbali na maoni mengi sana. kitu kilichonifurahisha ni ugomvi wa watu tofauti ndani ya maoni hayo wenye positive na negative feedback. but nimesoma hapa sehemu hii ya sentensi yako "Mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe" nimecheka sana. ok bytheway. good work!
    http://www.staryte.ucoz.com/

    ReplyDelete
  2. Sinta huna chochote, by the way you site has nothing, When i come back home Tanzania after been aways for about 15 yrs. Nilivyo sikia you have MA in international Relations, i thought this will be my favorite site. For sure i found nothing zaidi ya kujisifia na picture show up. CAN you please change your site to something internation as per your qualification. You can put all your pictures on instagram, we will still follow you there.

    ReplyDelete
    Replies
    1. we nae em acha ukuda mshamba wewe! et when i came back... inatususu..ulitaka upokelewe airport kama unatoka bigbrother!
      fungua na yako matege wewe

      Delete
  3. Thank me later SINTAH
    Tanzania Presidential Debate (Swahili students in USA)
    http://www.youtube.com/watch?v=sy-YroDfTNA

    ReplyDelete
  4. Hiyo MA in international relations ndo ile ulipata pale mlimani eeee?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inawezekana aisee baada ya Uganda kuDISCO 1st year na mimba kubebeshwa na Prof.

      Delete
    2. Jamanii..heri angebebeshwa na prof. may be angebadilika huyumtt...ila mimba aliyobeba ni ya mshenzi low life mwenzake....Hao maprof walimvua vua tu chupi aweze pata walau C tuuu.....ila mmhh....hakugraduate still...

      Delete
    3. nyie mnaoponda mnamtamani hamna lolote wachawi nyie

      Delete
  5. jamaa kaniacha hoi "when I come back home tz after been aways.... dah ngeli ngumu...

    ReplyDelete
  6. Hahahahaha...you guys are crazy! I can't control my laughter at this time of the night. eti unataka upokelewe kama vile umetoka big brother, lol! Sintah is a strong woman though, we must admit. Infact, I had to blog about her in my blog *wink* jackiezenah.blogspot.com. Check it out!

    ReplyDelete