j

j

airtel

lounge

image

Monday, February 04, 2013

HARUSINI VIDEOS






                                        



                                        












14 comments:

  1. sintah nimeangalia harusini na sintah yaani nakukubali sana wewe upo juu safi sana nimekupenda bure

    ReplyDelete
  2. Sinta rafiki yangu tafuta mtu anayeelewa huyo msukuma haelewi kitu hata kiswahili hajui utaabika wewe jamani

    ReplyDelete
  3. sintah mama tuwekee basi vipindi vingine pleeeeease..

    ReplyDelete
  4. sintah mpenzi mbona hutuwekeivipindi vingine jamani?

    ReplyDelete
  5. sintah mommy plz tuwekee vipindi vingine plzzzzz

    ReplyDelete
  6. sintah plz tuwekeeni vipindi vingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. sinata usipake mkorogo urembo sio mkorogo ndugu yangu nakufahamu vema mwanzoni hukuwa hivyo

      Delete
  7. nakuomba usijipake mkorogo mbona ngozi yako ilikuwa nzuri sana sasa huo weupe umetoa wapi nakufahamu hukuwa hivyo ulivyo sasa tatizo nini mbona wewe ni mrembo acha mkorogo tunakupenda sinta

    ReplyDelete
  8. sinta tunakupenda lakini punguza kupaka mkorogo kwani ngozi ni nzuri sana mimi nakufahamu hukuwa hivyo hata badirika urembo sio mikorogo

    ReplyDelete
  9. Sinta nakupenda usipake morogo mbona mwanzoni hukuwa hivyo?

    ReplyDelete
  10. sinta usipake mkorogo mbona ngozi yako ni nzuri sana urembo sio mkorogo

    ReplyDelete
  11. Sinta usipake mkorogo mbona ngozi yako ni nzuri sana nakufahmu mwanzoni hukuwa hivyo kabisa badirika urembo sio mkorogo mpendwa wangu.

    ReplyDelete
  12. sinta usipake mkorogo urembo sio mkorogo nakufahamu vema mwanzoni hukuwa hivyo hata badirika urembo sio mkorogo mpendwa wangu

    ReplyDelete
  13. Wow hongera sana kwa kipindi chako. Nitakiangalia kwa muda wangu ili nisipotozee utanzania wangu.
    Unakaribishwa pia kunitembelea kupitia:
    tzandusfashion.blogspot
    dailylifeandliving.blogspot

    ReplyDelete