asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Dear wadauziii mambo zenu,
Hebu tupeane ya hapa na pale yanayosheheni katika jamii,kama una lolote jus drop u comment,ila nyie binaadam mnapataje bundles za kupoteza???kugombana katika mitandao ya kijamii kisa wasanii?hivi hamjui wenzenu wanaendelea na yao nyie mnabaki kukodoa kodooo hebu acheni hizo roho mbaya aiseee khaa.

11 comments:

  1. NILIJUA UMEACHA KUMBE LIKIZO TU.
    KWANZA WASANII WENYEWE HAPANA MAANA KABISA.
    WANAJIGAMBA,SOFA, KUJIONESHA ,USHAMBA NA USWAHILI JUUU.EMBU TUANGALIE WANIGERIA AMBAO WASANII. WANAISHA MAISHA KAMA WAFANYABIASHARA WAKUBWA DUNIANI WA UNGA.NA HAWSJISHAUWI KAMA WA KWETU .
    WA KWETU WOTE NI WAIMBA TAARABU TU.WANAPENDEZA WAWE JUU YA JUKWAA LA DIDA LILE LA KUCHAMBANAA.
    HAPANA MAANA WAMEKUWA KAMA MABINTI .
    UJE HIZO TIMU ZAO NDO KAA DADÅ POA.

    ReplyDelete
  2. Rip Haji Jumbe wa siri za familia..Tulikupenda ila Mungu amekupenda zaidi Upumzike kwa amani.AMINA.

    ReplyDelete
  3. Kumekuchaaa!
    Wanaogombana kisa wasanii ni washabiki wa damu kabisa.Ila ugomvi wao wakiswahili hauna maendeleo na Asilimia kubwa ELIMU ZIRO. Wasanii Wengi wamezaliwa nyumba za vichochoroni hata jina la mtaa hakuna. Utasikia kazaliwa tändele kwa dada POA. Manzese daraja,Kariakoo shimon, kinondoni kwa wambea au magomeni mapipa.usiukize kichwa Sintah.
    Msome Vanessa ,Jux elime imetawala wakigombana wanagombea pesa.

    Ukija blog ya Mange kama ndo unashindwa mtaa . Mange anachambaga wagomvi wake tu au akiwa na dukuduku na Mtu.
    Maisha ya wengi wanaochambana mitandaoni yamejaa stress za ndoa na shida za duniani na ujinga JUUU.
    Ona Odemba yuko ktk devorce tena mpk mtt kachukuliwa na wakwe kwa ajiki yuko busy na hana muds na mtt. Lakin anaish kama hana matatizo na ukifatilia post zake inst anaweza quotes zenye maumivu bila kuutangazia uma.
    Tujifubze us taarabu
    Mdau Frm fransa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wee mdau kwa nini unatulammbisha kiubuyu punje punje unajua inakerajee? huyu mutu yaelekea una full dataz zake na uko naye karibu bibi wee ebu tupe ubuyu tumumumye weka kwenye ungo ili tujichotee tani yetu eboh! ila mzungu mwenyewe alimpatia huko match dot com akajidai ati walikutana sijui wapi kumbeee.. bora wamwagane zungu lina sura ngumuuu kama mtwanga kokoto!

      Delete
  4. wee naye chukua time kulee.. unataka tukomment halafu uje uachie meseji wiki ijayao wee sintah unaumwa mahali hujui tumia mtandao huu kwa faida ule bata mujini mshamba wewe!

    ReplyDelete
  5. Maisha yamerudi kwenye hadhi yake zamani mtu akiwekeza kwenye mambo ya maaana alionekana hana jipya mjini.ila magari na vitu vya anasa mtu akiwekeza alikuwa akisifiwa sana.Sasa Maisha yamerudi kwenye mstari wa kimaendeleo .yataibuka mengi sana mjini wenye mali kama nyumba watapata vikwazo vingi vya wana jamii wajinga ambao walipata kipato na kuishia kushow off.Wasanii wanao lumbana ni kawaida sema watu wanatumia ugomvi huo kupeleka hasira zao za kushidwa maisha

    ReplyDelete
  6. Embu acha uvivu wa ku-blog! Hujatoa topic karibu mwezi mzima unatudi tu unataka wadau wakupe topics! Nosense!!

    ReplyDelete
  7. hivi madam wema na aunty urafiki ndo kwisheeeey au? mbona siwaoni close like before?mujini kaaazi kwelikweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Urafiki uko pale pale sema tu watu wamekuwa busy. Aunty yuko busy na family yake na nowdays yuko na Mama wa madale na si unajua na wema haziivi....

      Delete
  8. Zari na Mond wanajodanganya.
    Eti wameweka video ndo nyumba mpya ila iko insta ya Mond.
    Kama kweli ajishsure kwake NONHLE NDALA aone.
    Aliens kwa Nonhle Akapiga picha nyumba ya mwenzie aweke kwake sio kwa wabongo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe ndio hujaelewa. Ndio Zari alipiga picha ya huyo ndala akaweka insta na alisema ni kwa Ndala na alimsifia kuwa nyumba yake ni nzuri. sasa wewe rudi shule ukasome hata English course.

      Delete